• Welcome to คาสิโนออนไลน์ ข่าวฟุตบอล ผลบอล - Hopfarmfestival.com.

จะรู้ได้ไงว่า คาสิโนเจ้าไหนบริการดี?

เริ่มโดย Hopfarmfestival, 06 กันยายน 2018 16:39:57

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hopfarmfestival

ดังที่เคยแนะนำไปนะครับว่าการเลือกเล่น คาสิโนออนไลน์ ต้องเลือกเล่นกับเจ้าที่เค้าบริการดี มีคนเล่นเยอะ และมั่นใจได้ในเรื่องความโปร่งใส แต่ทีนี้เกิดขึ้นมาหนึ่งคำถามข้อสงสัย ก็คือว่า แล้วจะรู้ได้ยังไงว่าเจ้าไหนบริการดี? ในเมื่อไม่เคยเล่น เพื่อไม่ให้เสียเวลาก็มาดูเลยละกันครับ ว่าเราจะรู้ได้อย่างไร

ก็คือสามารถทำได้ง่ายๆดังวิธีต่อไปนี้เลยครับ วิธีแรก ก็คือดูจากตัวเว็บก่อน ว่ามีรายละเอียด อะไรเยอะมากพอไหม (หมายถึงรายละเอียดต่างๆที่จำเป็นในการเล่นน่ะครับ)  คือถ้าหากมีรายละเอียดเยอะก็สันนิษฐานได้ในเบื้องต้น ว่าเจ้านั้นๆ ให้บริการดี และใส่ใจผู้เล่น หรือลูกค้าดี เพราะการที่มีรายละเอียดเยอะๆ ก็แปลว่าอยากให้ลูกค้า หรือผู้ที่สนใจจะเล่นได้สะดวกในการทำความเข้าใจกฎ กติกาต่างๆ

ทีนี้มาดูข้อต่อไปกันเลย ก็คือ การทดสอบบริการด้วยการติดต่อไปยังช่องทางการติดต่อของเจ้านั้นๆ โดยเฉพาะอย่างยิ่งการโทรไปสอบถาม เราจะเห็นได้ชัดเจนเลยว่าเค้าให้บริการดีแค่ไหน รับสายเราเร็วไหม และตอบคำถามเราได้กระจ่างไหม พูดจาสุภาพหรือไม่ สิ่งต่างๆเหล่านี้แหละครับ เป็นตัวชี้วัดบริการที่ดีครับ

โดยเราอาจจะทดสอบด้วยการถามคำถามอะไรต่างๆให้เยอะที่สุดดูก็ได้ครับ แล้วสังเกตการณ์ตอบคำถามของทางคาสิโนดูว่า เค้ามีน้ำเสียงอย่างไร เกิดความรำคาญหรือไม่ หรือไม่อยากจะตอบคำถามเราหรือเปล่า ซึ่งถ้าหากว่าทางคาสิโนเจ้านั้นๆ ไม่ค่อยยินดีที่จะตอบคำถามเราสักเท่าไหร่ แม้เพียงเป็นการโทรไปสอบถามเพียงครั้งแรกเท่านั้น  ก็ถือว่าไม่น่าเข้าร่วมเล่นกับคาสิโนเจ้านั้นๆแล้วครับ

เพราะหากเราเล่นไป แล้วเกิดสงสัย มีปัญหาในการเล่นเดิมพัน อะไรต่างๆ ก็แล้วแต่ ทางคาสิโนจะช่วยเหลือ หรือให้คำแนะนำอะไรเราได้ใช่ไหมครับ? แล้วก็ขอแนะนำให้ทดสอบการบริการจากหลายๆช่องทางด้วยนะครับ เพราะการบริการที่ดี ก็คือต้องดีทุกช่องทางไม่ใช่เพียงช่องทางใดช่องทางนึงเท่านั้น กล่าวคือให้ทดสอบทั้งทาง โทรศัพท์ ทางอีเมล์ หรือ การแชทสดด้วยครับ